Yadda ake Keɓance Marufi Mai Kyau don Samfuran ku?

Ra'ayi na farko yana da mahimmanci, musamman ma idan ya zo ga marufi na samfur.Kamar yadda muka sani, matsakaicin mabukaci yana shirye ya ba da samfuran kawai 13 seconds na lokacin su kafin yanke shawarar siyan kantin sayar da kayayyaki da sakan 19 kawai kafin yin siye akan layi.
Marufi na musamman na al'ada na iya taimakawa wajen haifar da yanke shawara ta hanyar tarin abubuwan gani wanda ke sa samfurin ya zama abin sha'awa fiye da gasar.Wannan sakon yana nuna mahimman abubuwan tattara kayan samfur na al'ada da kuke buƙatar sani don sa samfuran ku su zama masu kyan gani ga masu amfani da samar da ingantaccen ƙwarewar abokin ciniki.
Menene Kunshin Samfuri na Musamman?
Fakitin samfur na al'ada marufi ne wanda aka ƙera musamman don samfurin ku maimakon wanda aka ƙera da yawa don amfani kamar yadda yake.Kayayyakin, rubutu, zane-zane, da launukan da aka yi amfani da su duk sun dogara da abubuwan da kuke so.Za ku dogara da zaɓinku na marufi akan abubuwa daban-daban, gami da waɗanda aka yi nufin samfurin, yadda abokin ciniki zai yi amfani da shi, yadda za a yi jigilarsa, da kuma yadda za a nuna shi kafin sayarwa.
Muhimmancin Kunshin Samfura
Fakitin samfur na al'ada yana da ayyuka da yawa da zai yi.Marufi dole ne ya kasance mai isashen kariya don kada abin da ke ciki ya lalace yayin jigilar kaya ko jigilar kaya.Marukunin samfura da aka ƙera da kyau yana ninka azaman allo mai ɗaukar ido, yana ɗaukar hankalin masu siyayya yayin da suke bincika rumbun dijital ko na zahiri.
Sakon Talla
Fakitin samfuran ku ɗaya ne daga cikin mafi kyawun damar ku don haɗawa da sabbin abokan ciniki da jin daɗin waɗanda ke akwai.Zayyana tare da masu sauraron ku da aka yi niyya yana tabbatar da marufi da zaɓin ƙira na ƙarfafa abokan cinikin ku na yanzu don ci gaba da jajircewa na dogon lokaci.
Akwai damar yin alama na musamman tare da kowane Layer na marufi, farawa da akwatin samfurin.Kada ku wuce amfani da wannan ƙasa mai kima zuwa mafi girman ƙarfinsa.Akwatin samfurin zane ne don amfani da zane na al'ada da saƙon da ke goyan bayan al'adun da kuke ginawa da alamar ku.Kar a manta da sauran damar gina haɗin gwiwa, kamar ƙara gayyata don haɗawa akan kafofin watsa labarun, raba labarai game da gogewar abokin ciniki ta amfani da samfuran ku, ko haɗa da ƙaramin yanki na swag ko samfurin samfur na kyauta.
Nau'in Marufi na Samfur
Ana iya ƙirƙirar marufi don samfuran ta amfani da kewayon kayan.Nemo wanda ya dace don akwatin samfurin ku ko marufi mai sassauƙa na poly ya dogara da abin da kuke siyarwa da yadda kuke shirin sanya marufi don aiki a ƙoƙarin tallanku.A kasa shi ne abin da muke yafi masana'antu.

PET/PVC/PP Pox Packaging Pox

Ana amfani da shi sosai a cikin marufi na kayan kwalliya, kayan wasa, kayan yau da kullun da sauran kayayyaki.Kayan filastik na tattalin arziki da sake yin fa'ida, bugu na allo, bugu mai launi, bugu na diyya, bronzing da sauran matakai don buga launuka iri-iri don sanya akwatin marufi ya fi kyau.Haɓaka alama ta musamman.

labarai1_1

PET Blister Packaing

Abubuwan da aka keɓance tare da fasalulluka na marufi na musamman, ta hanyar girma da siffar samfuran samfuran, don ƙirƙirar marufi na musamman.

labarai1_2

Akwatunan Takarda

Ana yin akwatunan takarda ta amfani da guntu mai rufi.Suna da iyawa da yawa kuma suna da sauƙin buga hotuna masu inganci da rubutu akan su.Ana ganin waɗannan akwatunan samfuran a cikin kayan kwalliya, abinci, abubuwan abinci, da tarin sauran samfuran dillalai.

labarai1_3

Yi Amfani da Ƙarfin Marufi na Musamman
Yadda aka tattara samfur na iya yin ko karya kwarewar abokin cinikin ku.Marufi na al'ada yana kare samfur daga lalacewa yayin jigilar kaya kuma yana taimakawa samfurin ku ya fice yayin da yake neman kulawa a cikin tekun gasa.Fakitin samfur yana da ikon jawo sha'awar masu amfani, sami samfurin ku wuri a cikin keken siyayyarsu, da gina amincin alama akan lokaci.
Barka da zuwa sabis ɗinmu na al'ada don samun ƙarin zaɓuɓɓukan mafita don marufi na samfuran ku.


Lokacin aikawa: Oktoba-26-2022