Akwatin Akwatin Takardar Jilun Jini Na hannu
Akwatin Takarda Mai Karfi Na Hannu Don Wayar Kai
Kuna neman marufi akwatin lasifikan kai?Tabbas.mu ne mafi kyawun zabinku.Kamfaninmu ya ƙware a filin marufi don shekaru 10 tare da masana'antar mu.Saboda haka, za mu iya samar muku da kyawawan kayayyaki, sabis mai dumi, amsa da sauri da farashi mafi dacewa.
Dangane da fasalin lasifikan kai, muna ba da shawarar za ku iya amfani da akwatin takarda tare da ratayewa da saka ciki tare da bayyananniyar takarda don ɗaukar belun kunne.Ta wannan hanyar, takaddar takarda na iya nuna samfuran ku da kyau kuma sakawa zai iya hana samfuran ku motsi.Wadannan su ne fa'idodin wannan marufi:
Babban Shafi na filastik kamar gilashi.Zai iya nuna samfuran ku da kyau kuma ya sa ya zama kyakkyawa da kyan gani.
Akwatin takarda da aka buga.A cikin wannan ɓangaren, zaku iya buga umarni ko tambarin kamfanin ku akan akwatin wanda zai ba abokan ciniki ƙarin bayani game da kamfani da samfuran ku.
Ciki ciki.Wannan bangare na iya hana samfuran ku motsi yayin sufuri.A lokaci guda kuma, yana iya nuna samfuran ku da kyau.
Hanger allura.Mai rataye zai iya rataya akwatin a cikin nunin nuni wanda zai iya jawo hankalin abokan ciniki.
A ƙasa akwai fakitin lasifikan kai da muka yi a baya, da fatan za ku iya soshi.
Misali
Tsarin tsari
Cikakkun bayanai
OEM/ODM | Karɓi Tsare-tsare na Musamman |
Zane | Sabis ɗin Zane Kyauta |
Misali | Samfurin Kasuwancin Kyauta |
Kayan abu | Takarda |
Tsarin | Akwatin Tuk |
Ƙarar | Musamman |
Lokacin Amsa | A cikin Sa'o'i 24 A Lokacin Aiki |
Tag | Akwatin Haske na LED, Akwatin Hasken Downlight, |
FAQ
1. Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
Mu ne masana'antun OEM waɗanda suka ƙware a cikin akwatunan marufi fiye da shekaru 16 a China.Muna ba da sabis na maganin marufi na tsayawa ɗaya, daga ƙira zuwa bayarwa.
2. Zan iya yin oda samfurin?
Yes, the samples can be sent with charge collected. You can request samples via chat or email us gary@polytranspack.com.
3. Yaya tsawon lokacin samarwa?
Gabaɗaya kwanaki 10-15 don samar da taro bayan ajiyar kuɗin da aka samu.
4. Kuna karɓar odar al'ada?
Ee, oda na al'ada karbabbu ne a gare mu.Kuma muna buƙatar duk cikakkun bayanai na marufi, idan zai yiwu, pls ku ba mu zane don yin nazari.
5. Wadanne hanyoyin jigilar kaya kuke bayarwa?
Akwai DHL, UPS, FedEx Air jigilar kaya idan ƙananan fakiti ko umarni na gaggawa.Don manyan umarni waɗanda ke jigilar kaya akan pallet, muna ba da zaɓuɓɓukan kaya.
6. Menene lokacin biyan kuɗin kamfanin ku?
T / T 50% don samarwa a gaba da ma'auni kafin bayarwa.
7. Menene manyan samfuran ku?
Mun fi ƙira da kera akwatin filastik, tiren macaron da blister marufi ect.