Akwatin Takarda Takarda Takardun Kayan Wasa Yara Yara Na Musamman Na Fassara Factory Tare da Tagar PVC

Takaitaccen Bayani:

(akwatin wasan wasa na al'ada)

Kayan wasan yara suna aiki da manufa mafi girma fiye da nishaɗi kawai;suna ba da gudummawa sosai ga ci gaban yaro gaba ɗaya.Haɓaka fahimi, haɓaka haɓakar jiki, da kula da motsin rai kaɗan ne daga cikin fa'idodin kayan wasan yara na ilimi ko kuma kawai kayan wasan yara.Hakazalika, darajar kayan wasan yara suna da alaƙa kai tsaye tare da gyare-gyaren akwatunan su, suna da tasiri mai yawa akan ci gaba da jin daɗin yara.Akwatunan wasan wasa na al'ada hanya ce mai kyau don kunna tunanin.Kowane akwatunanmu an keɓance shi don bayar da damar koyo mara iyaka.Wannan yana ƙarfafa kowane yaro don bincika, wasa, da koyo.Mun ci karo da kowane nau'in akwatunan wasan wasa, waɗanda aka keɓance don haɓaka haɓakar ɗanku da ci gaban ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

(akwatin wasan wasa na al'ada)

Kayan wasan yara suna aiki da manufa mafi girma fiye da nishaɗi kawai;suna ba da gudummawa sosai ga ci gaban yaro gaba ɗaya.Haɓaka fahimi, haɓaka haɓakar jiki, da kula da motsin rai kaɗan ne daga cikin fa'idodin kayan wasan yara na ilimi ko kuma kawai kayan wasan yara.Hakazalika, darajar kayan wasan yara suna da alaƙa kai tsaye tare da gyare-gyaren akwatunan su, suna da tasiri mai yawa akan ci gaba da jin daɗin yara.Akwatunan wasan wasa na al'ada hanya ce mai kyau don kunna tunanin.Kowane akwatunanmu an keɓance shi don bayar da damar koyo mara iyaka.Wannan yana ƙarfafa kowane yaro don bincika, wasa, da koyo.Mun ci karo da kowane nau'in akwatunan wasan wasa, waɗanda aka keɓance don haɓaka haɓakar ɗanku da ci gaban ku.

Siffa:

Sami Fa'idodi Daga Akwatunan Kayan Wasa Na Musamman

Kuna iya samun ƙayyadaddun girma don akwatunanku.Marufi mai inganci yana tsarawa da haɓaka lokutan wasa kuma keɓancewa yana ƙara taɓawa mai jan hankali.Akwatunan wasan yara tare da fitattun haruffan Walt Disney suna sa lokacin wasa ya fi daɗi.Waɗannan akwatuna suna koya wa yara su tsara kayansu.Kamfanonin kera kayan wasan yara suna amfani da waɗannan akwatunan marufi don samun nasarar amincewa da samfuran su.Yara suna jin sha'awar launuka masu haske, da hotuna, kuma fakitin kayan wasan yara da aka buga tare da launuka masu haske da cikakkun bayanai suna taka muhimmiyar rawa wajen samun shaharar wani abin wasan yara.Ana iya amfani da akwatunan da aka keɓance don kyauta a ranar haihuwa da Kirsimeti.Sama da duka, akwatin wasan wasan al'ada mai suna yana nufin kiran yara kai tsaye - hanya mai tursasawa don tasiri shawarar siyan su.

Sami Fa'idodi Daga Akwatunan Kayan Wasa Na Musamman

Kuna iya samun ƙayyadaddun girma don akwatunanku.Marufi mai inganci yana tsarawa da haɓaka lokutan wasa kuma keɓancewa yana ƙara taɓawa mai jan hankali.Akwatunan wasan yara tare da fitattun haruffan Walt Disney suna sa lokacin wasa ya fi daɗi.Waɗannan akwatuna suna koya wa yara su tsara kayansu.Kamfanonin kera kayan wasan yara suna amfani da waɗannan akwatunan marufi don samun nasarar amincewa da samfuran su.Yara suna jin sha'awar launuka masu haske, da hotuna, kuma fakitin kayan wasan yara da aka buga tare da launuka masu haske da cikakkun bayanai suna taka muhimmiyar rawa wajen samun shaharar wani abin wasan yara.Ana iya amfani da akwatunan da aka keɓance don kyauta a ranar haihuwa da Kirsimeti.Sama da duka, akwatin wasan wasan al'ada mai suna yana nufin kiran yara kai tsaye - hanya mai tursasawa don tasiri shawarar siyan su.

Ba da Ƙwarewar Ƙira na Musamman na Musamman:

Siyar da samfuran ku a cikin jumla da saitin dillali sun dogara kai tsaye akan marufin su.Akwatin da ya dace don kayan wasan yara koyaushe yana bayyana sauƙi tare da sauƙin aiki.Muna tsara kowane inci na akwatunanmu da fasaha da fasaha don jin daɗin tsararraki masu zuwa.Tare da shekaru na gwaninta wajen samar da marufi na al'ada ga miliyoyin abokan ciniki- koyaushe muna kasancewa a shirye don karɓar kowane ƙalubale na marufi.Marubutan mu da ƙwararrun ƙira sun san abin da dole ne akwatin wasan wasan ya dace ya kasance da shi.Ko da yake ajiya da kariya suna daga cikin manyan halaye na marufi na kayan wasan yara, muna haɗa su da ƙira.A sakamakon haka, muna da manyan zaɓuɓɓukan marufi iri-iri- ƴan ƙira waɗanda ke zuwa hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri sun haɗa da fakitin blister, akwatunan taga,kwali kwali, fakitin jakunkuna, marufi da aka yanke, fakitin abin wasan yara da za a sake amfani da shi, da ƙari.

Tambaya

Akwatin Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Yara Yara Na Musamman Mai Naukar Da Farashin Masana'anta Tare da Tagar PVC (1)

Misali

Akwatin Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Yara Yara Na Musamman Mai Nakasuwa Tsananin Factory (2)
Akwatin Takarda Takarda Takarda Takarda Yara Yara Takaddar Factory Custom Foldable Doll Yara Tare da Tagar PVC (4)

Tsarin tsari

Akwatin Takarda Takarda Takarda Takarda Takardar Yara Yara Na Musamman Mai Naukar Da Farashin Masana'anta Tare da Tagar PVC (3)
Akwatin Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Takarda Yara Yara Na Musamman Mai Naukar Da Fashi Na Factory, Tare da Tagar PVC (5)

Cikakkun bayanai

Girma & Salo Siffofin Musamman & Girma
Mafi ƙarancin oda Akwatuna 50 Mafi ƙarancin oda da ake buƙata
Hannun Takarda 12pt zuwa 24pt (C1S/C2S) Cardstock, Eco-Friendly Kraft, Corrugated Kwali, Bux Board
Bugawa CMYK (launi 1 - 4), PMS, CMYK+PMS, Babu Bugawa (Plain)
Ƙarshe Launi mai sheki/Matte, Rufe mai ruwa, Spot Varnish, Rufin UV, Embossing, Debossing, Bugawa
Zaɓuɓɓukan Haɗe Mutu Yankan, Ciki, Maki, Manne
Hujja Hujjojin Lantarki (rauni mai lebur/ izgili na 3D), Tabbatattun Buga na Dijital (ba tare da wani babban sakamako na ƙarshe ba), Samfuran Jiki (kan buƙata)
Lokacin Juya 6 - 8 Kasuwancin Kwanaki, RUSH
Jirgin ruwa FLAT

 

FAQ

1. Yaushe zan iya samun farashin?

Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna da gaggawa don samun farashin, da fatan za a kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙar ku domin mu ba da fifiko ga bincikenku.

2. Zaku iya Bamu Samfuran Kyauta?

Yawancin lokaci, za mu tattara cajin samfuran da farko.Kuma lokacin da aka umarce ku, za a mayar muku da kuɗin ku.

3. Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?

Bayan tabbatar da farashin, zaku iya buƙatar samfuran don bincika ingancin mu.Idan kawai kuna buƙatar samfurin blank don duba ƙirar ƙira da ingancin takarda, za mu samar da samfurin kyauta, kuna biya kawai don jigilar kaya.

 4. Game da sharuddan biyan ku fa?

Mun yarda Paypal, West Union, T / T, da sauran za a iya tattauna.A matsayinka na mai mulki, muna neman 30% saukar biya kafinesamarwa, da sauran 70% ma'auni dole ne a biya kafin kaya.

5 Akwai ƙirar mu?

Ee, a cikin kowane nau'in samfuranmu, ƙirar ku tana samuwa.

6. Za ku iya yi mana zane?

Muna da ƙwararrun ƙungiyar R&D don biyan kowane buƙatun ku, Kawai ku gaya mani ra'ayoyin ku kuma za mu aiwatar da ra'ayoyin ku cikin ƙira.

7. Za a iya buga samfuran tare da tambarin mu?

Tabbas zaku iya sanya tambarin ku akan samfuran.

8. Za a iya ba mu sabis na OEM & ODM?

I mana.Tare da shekaru 10 na OEM & ODM gwaninta, za mu yi matukar farin ciki don bayar da mu Abokin ciniki OEM & ODM sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka