Custom buga 4 Launi Cosmetic marufi akwatin kwaskwarima akwatin kwalin takarda marufi tare da tsare stamping
Siffar Samfurin
Al'adun gargajiyaTakardaKyautaAkwatinKarya Magnetickayan shafawaMarufiAkwatin
Sanarwa: da fatan za a tuntuɓe mu tabbatar da farashi da cikakkun bayanai kafin yin oda, na gode!
Sunan samfur | Custom buga 4 Launi marufi na gashin ido akwatin kwaskwarima akwatin marufi takarda |
Kauri | Takarda Art 157g-400g kullum ana amfani dashi Gray Cardboard Paper 800g - 1600g don zaɓi |
Girma / Girma | Length x Fadi x Tsawo (bisa ga tsarin akwatin) Girman Musamman |
Amfanin Masana'antu | kyauta, kayan kwalliya |
Launin Buga | Launukan Pantone ko tsari na gama gari 4 (CMYK). |
Zaɓuɓɓukan Ƙarshen Sama | Mai sheki/ Matte Lamination, Spot UV, Zinare / Azurfa hot stamping (tsare), Bacewa, Barewa/Embossing, Rufe Mai Ruwa, Falo, Rubutu... |
Alamar | OEM da ODM suna samuwa, kuma za mu iya buga LOGO, wanda abokan ciniki ke bayarwa. |
Tsarin Zane-zane | AI / PDF / CDR / Tsarin InDesign don Ƙirar Ƙira |
Takaddun shaida | ISO9001: 2009, SGS, WCA, FSC |
MOQ | Guda 5000 yawanci amma ana tattaunawa |
Misali lokaci | 5 zuwa 7 kwanaki |
Lokacin jagora | 12 zuwa 15 kwanaki |
Sharuɗɗan farashi | Ex.work / FOB / CIF / CFR / DDU / DDP |
Hanyar Biyan Kuɗi | Paypal , West Union , MoneyGram , T / T , L / C , Credit Card , Cash |
Hanyoyin jigilar kaya | By Express (DHL / UPS / TNT / FedEx / EMS), Ta Air, Ta Teku |
Marufi | Samfuran suna cike da daidaitaccen kwali na fitarwa ko bisa ga bukatun abokan ciniki |
Akwatin yana lebur yayin sufuri.It zai iya ajiye yawan farashin jigilar kaya.
*Yana amfani da kewayon:
Suna dacewa don samfuran jarirai, Kyaututtuka, abinci, kayan kwalliya, kayan wasan yara da ƙari idan kuna so.
Mahimman bayanai
Amfanin Masana'antu: | Marufi na samfur |
Amfani: | Akwatin marufi don kayan abinci ko wasu shiryawa |
Musamman | Siffa/ girman/bugu |
Misali: | kyauta |
abu | Farin kwali/Takardar Kirki |
Launi: | Share/baki/fari/cmyk |
Amfani: | Marufi Abubuwan |
Lokacin jagora | 10-15 kwanaki |
Wurin Asalin: | Fujian, China |
Nau'in: | Muhalli da biodegradeable |
MOQ:
| 3000pcs |
Siffar | Musamman |
Nau'in Tsari: | Akwatin nadawa Plat ko tare da marufi saitin Blister |
jigilar kaya | Ta teku |
uply Ability
Ikon iyawa: 10k a kowane mako
Marufi & bayarwa
Cikakkun bayanai
Girma a cikin akwatunan da suka cancanci teku ko hanyoyin tattara kaya na al'ada
Port: xiamen
Lokacin jagora:
Yawan (gudu) | 2000-10000 | > 10000 |
Est.lokaci (kwanaki) | Kwanaki 15 | Don a yi shawarwari |
Ƙarin siffar akwatin takarda da zaɓuɓɓukan aikin bugawa
FAQ
Da fatan wannan sashe zai iya amsa duk tambayoyinku da damuwa game da sabis da samfuran kamfaninmu.
*Shin kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta kai tsaye?
Mu ne ainihin factory wanda ke da fiye da shekaru 18 gwaninta a kan samar da marufi box.We iya samar muku da kwararru mafita daga mu zane tawagar da kan-lokaci amsa sabis daga sale tawagar.
* Menene MOQ don samfuran ku?
A zahiri ba mu riƙe MOQ don kowane samfuranmu ba.Koyaya, farashin samfuran har yanzu yana dogara ne akan adadin da aka nema, don haka ƙananan adadin, mafi girman farashin.Duk da haka, har yanzu muna shirye don samar da ƙarancin ƙima idan abokan ciniki suna buƙata.
*Me yasa farashin ke raguwa tare da karuwar yawa?
Babban adadin kuɗin mu yana dogara ne akan farashin jigilar kayayyaki da sarrafa samfuran.Tun da an raba waɗannan farashin daidai da kowane abu.Idan adadin ya fi girma, farashin jigilar kaya da sarrafa kowane abu zai yi ƙasa da ƙasa.
*Shin yin odar abubuwa da yawa a ƙaramin adadi yana da tasiri akan farashi?
Hakikanin gaskiya yana da tasiri akan farashin abubuwa ɗaya.Misali, idan oda ya ƙunshi abubuwa 2 na guda 1000 kowanne.Za mu iya faɗi tushen farashin kowane mutum akan jimillar adadin oda, wanda shine guda 2000.Wannan zai rage farashin kowane abu ɗaya sosai.
*Zan iya yin odar samfur?Akwai cajin samfurin?Kuma ana iya mayarwa?
Ee, za mu iya ba da samfurin ga abokan cinikinmu tare da cajin samfurin.Abokan ciniki kuma za su buƙaci ɗaukar kuɗin jigilar kayayyaki don samfuran.Koyaya, cikakken adadin cajin samfurin za a iya dawowa da zarar an ba da odar tabbatarwa tare da mu.
*Ta yaya zan iya biyan kuɗin samfuran?
Mun fi son TT, kuma muna karɓar samfurin cajin biyan kuɗi ta hanyar Paypal ko Western Union.
*Mene ne lokacin biyan kuɗi?
Muna buƙatar abokan cinikinmu su biya ajiya na 30% bayan amincewar samfurin kafin ci gaba da samarwa da yawa.Sauran ma'auni za a buƙaci a shirya kafin jigilar kayayyaki.
* Yaya tsawon lokacin samfurin jagora?
Lokacin jagoran samfurin shine kusan kwanaki 1 zuwa 3 don abubuwan haja, samfurin mara amfani, tabbacin dijital.Koyaya, zai ɗauki tsawon lokaci don abubuwan OEM na al'ada dangane da ƙira da kayan da ake amfani da su don samarwa.
* Yaya tsawon lokacin jagorar samarwa?
Lokacin samarwa shine kusan makonni 1 zuwa 3 daga tabbacin ajiya a gefenmu.Koyaya, wannan kuma ya dogara da yawa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun umarni.
*Nawa ne farashin ƙirar ƙira na kayan OEM na al'ada?
Yawancin lokaci ba ma cajin ƙarin farashin ƙira daban.